วันนี้รู้สึกยินดีปรีดาที่กรุ๊ปเรามีสมาชิก 322 คนแล้ว

วันนี้รู้สึกยินดีปรีดาที่กรุ๊ปเรามีสมาชิก 322 คนแล้ว หากมีข้อเสนอแนะ ติชม ทวงถาม ทักทาย ทับถม อะไร ทำไม อย่างไร ก็ขอเชิญนะครับ ยังจำได้ว่าวันที่ถึง 100 กับ 200 คน ยังตื่นเต้นกับเต้ยแทบตกเก้าอี้ ยังไงก็ขอถือโอกาสนี้ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ให้การสนับสนุนอย่างอบอุ่นมาโดยตลอดนะครับ

และสุดท้าย ด้วยเกียรติของข้า ข้าสัญญาว่าจะเข้ามาอัพเดทข้อมูลข่าวสารให้บ่อยกว่านี้เพื่อความคึกของกรุ๊ปเรา และขอให้งานสถาปัตยกรรมจงเจริญ ไชโยว ไชโยว ไชโยว !!!

Views: 385

Replies to This Discussion

>"< ร่วมตื่นเต้นด้วยคนฮะ ยินดีๆๆๆๆๆ
ขอบคุณคร้าบบบบ ยินดีเช่นกันคร้าบบบ
ทริปอะครับพี่เด๋ยๆๆๆๆๆๆๆๆ.......
ทริป ยังไม่ลืม แต่ยังหาช่องว่างชีวิตไม่เจอ ว่างอีกที กรกฎานั่นเลยอ่ะนาย

เป็นไง ช่วงนี้งานเยอะมั้ยฟลุก ฝนตกแล้วนะเว้ย
ผมว่ากรุ๊ปนี้ดีมากๆเลยครับ
พอมีคนมีคำถามก็มักจะได้คำตอบดีๆแบบเต็มๆ
จากผู้รู้ต่างๆ เป็นกรุ๊ปที่น่าอยู่ครับ ^-^
ขอบคุณครับผม ก็โชคดีที่มีสมาชิกน้ำใจงามหลายคนมาอยู่รวมกันน่ะครับ ผมเองก็ถือคติ pay it forward บ่ได้หวังอะไรอยู่แล้วครับ มีไรก็แบ่งปันกัน สังคมจะได้น่าอยู่เนาะครับ สมัยหน้าอย่าลืมเลือกผมนะครับ ฮิ้ววววววววววว

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service