Show Me Your Workspace! - อยากเห็นโต๊ะทำงานของแต่ละคน เอามาดูกันหน่อย

อยากจะรู้ว่าจะมีใครโต๊ะรกกว่าผมอีกไหม โดนเจ้านายว่าทุกวันเลยครับ55
หรือจะจัดประกวดโต๊ะทำงานกันดีขอความเห็นด้วยครับ

Views: 31009

Reply to This

Replies to This Discussion

จัดโต๊ะให้ดูได้ในระดับนึงค่ะ ^___^
ทำดูโต๊ะทำงานแล้วมีความสุขจัง จิตป่ะเนี่ยเรา

แจมแล้วแจมอีกครับ . . . รูปนี้เป็น workspace สมัยเรียนอยู่ที่ usa ช่วงปี 2001

(10 ปีแล้วหรือนี่ . . .)

แจมด้วยละกันครับ .... นี่เพิ่งจัดโต๊ะ -..-

พอดีปั้นอยู่ครับ แล้วคุยกับเพื่อนด้วย ฮ่าๆ

Attachments:
Photobucket"
เพิ่งจัดห้องใหม่พอดี สะอาดเป็นครั้งแรก ; )
อันนี้โชว์รกนะครับ
MY WORK PLACE AT HOME (:
ส่งภาพนี้ มาร่วม สนุก ครับ ถ่าย วันที่เกิด สึนามิ ที่ญึ่ปุ่น ตามข่าวตั้งแต่เกิด เรื่องขอให้ เหตุการณ์ กลับสู่ สภาวะ ปกติโดยเร็ว ทุกคน ปลอดภัย :)
ร่วมสนุกด้วยคน สภาพปกติเลยครับ ถ้ารกจะนอยด์มาก ^^
หมอบอกว่าผมเป็นภูมิแพ้ไม่หายสักที

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service