Show Me Your Workspace! - อยากเห็นโต๊ะทำงานของแต่ละคน เอามาดูกันหน่อย

อยากจะรู้ว่าจะมีใครโต๊ะรกกว่าผมอีกไหม โดนเจ้านายว่าทุกวันเลยครับ55
หรือจะจัดประกวดโต๊ะทำงานกันดีขอความเห็นด้วยครับ

Views: 31009

Reply to This

Replies to This Discussion

Attachments:
โต๊ะรกๆๆ ของช๊านนนนนนนนนนนนน
โต๊ไม่สวยเท่าไร แต่หวานใจสวยมาก ตั้งโชว์เป็นกำลังใจเห็นๆๆ อิอิ ^_^
โต๊ะทำงาน คีย์บอร์ด ผม 10 กว่าปีแล้วอย่างเขรอะ

Coffee, Computer, Cat and Cup. Smile~55! 

ทำงานเคล้าเบียร์ ฉลองปีใหม่ T_T  โต๊ะไม่รก แต่เล็ก!!! 555 นั่งหนีบกันทำอยู่

Web Designer ค๊าบผม

my (bed) workspace.. meow =^.^=

My Workspace: JAng..

กำลังดี^_^

ชอบอ่านแล้วไม่ยอมเก็บแหะ

จากที่ทำงาน ตอนนี้มาที่บ้านบ้างครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service