Show Me Your Workspace! - อยากเห็นโต๊ะทำงานของแต่ละคน เอามาดูกันหน่อย

อยากจะรู้ว่าจะมีใครโต๊ะรกกว่าผมอีกไหม โดนเจ้านายว่าทุกวันเลยครับ55
หรือจะจัดประกวดโต๊ะทำงานกันดีขอความเห็นด้วยครับ

Views: 30999

Reply to This

Replies to This Discussion

แนวคิดเดียวกันเลยคะ...กำลังหากูรูแนะนำเด็กๆๆให้จัดโต๊ะมุมหนังสือที่บ้าน สนใจมาแชร์ข้อมูลให้เด็กๆๆใหมคะ ตาม link มาเลยคะ
http://www.facebook.com/photo.php?fbid=267050699976594&set=a.26...

คือ... ใช้จักรยานปั่นไฟรึปล่าวอ่ะ?
รู้ใด้ไงอะ เรื่องจริงนะ
ปั้น ปะสาท อ่ะจิงๆๆ เลย

ผมเคยเหน โต็ะ นี้
แหมรกๆกันทั้งนั้น...
ขอนำเสนอโต๊ะทำงานที่ไม่สามารถหาอะไรเจอครับ!!!! ส่งผลงานจาก1ในโต๊ะทำงานของสมาคม Thai Left Graphic แห่งย่านโชคชัย4

มันเป็นการจัดเรียงแบบศิลปะครับ....
สิ่งที่อยากนำเสนอบนโต๊ะทำงานของผม
1.แผ่นเสียง วง WIde West (ล่างซ้าย) ซึ่งเป็นวงที่ผมไม่รู้จัก คงเป็นวงPop rockของเอมกาช่วงยุค80 ได้มาจากการเล่นไพ่ชนะครับ..
2.ภาพเพนท์ติ้งรูป เจมี่แฮนดริกซ์ (บนกองหนังสือ) เป็นภาพที่ผมเขียนเองสมัยเรียน เคยเอาไปวางขายริมสวนจตุจักร มีฝรั่งมาถามซื้อแต่กลับไม่ขาย ไม่รู้ทำไมเลยเก็บเอาไว้
3.รองเท้าฟุตซอลไนกี้ รุ่นอะไรจำไม่ได้ (อยู่หลังโนตบุค..มองไม่เห็น) เป็นรองเท้าข้างซ้ายที่หายไปประมาณ 2 เดือน มาเจออีกทีกลายเป็นที่ใส่ปากกาเมจิกบนโต๊ะไปซะแล้ว
4.กระบอกพลาสติกใส่ภาพเขียน (หลังโนตบุค) ใช้มาตั้งแต่สมัยเรียน ใครจะรู้ว่าถ้าเรายืดให้กระบอกยาวสุด สามารถใส่เบียร์ได้ถึง 8 กระป๋องเชียว...
5.ภาพพิมพ์ของวง black sabbath (ด้านล่างใต้โต๊ะ)ตอนส่งงาน ink ให้ร้านอิงค์เจท แอบหนีบไฟล์ส่งไปด้วย เพราะความชอบส่วนตัวครับ...
555++ ถ่ายรูปมาสวยดีครับ 555 ยกประโยชน์ให้ความรก
ขอบคุนมากมายคับพี่น๊อง....
โต๊ะทำงานค่ะ.... ^^

ตอนเช้าก็ทำงานที่นี่.... ไซท์งานก็สนามหญ้าข้างบ้าน 5555+

สายๆ หน่อย ก็เข้าไปทำงานข้างใน

ตอนเย็นก็ทำงานในครัวค่ะ 555+

โหะๆ รกไหมค่ะ โต๊ะนี้ทำงานกันสองคนค่ะ ><" มีน้องหมีคอยให้กะลังใจอยู่ห่างๆอย่างห่วงๆค่ะ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service