Show Me Your Workspace! - อยากเห็นโต๊ะทำงานของแต่ละคน เอามาดูกันหน่อย

อยากจะรู้ว่าจะมีใครโต๊ะรกกว่าผมอีกไหม โดนเจ้านายว่าทุกวันเลยครับ55
หรือจะจัดประกวดโต๊ะทำงานกันดีขอความเห็นด้วยครับ

Views: 31007

Reply to This

Replies to This Discussion

แมวสวยยยยยยย
ร่วมด้วยช่วยกัน

ไม่มีที่ว่างสำหรับทำงานเลยทีเดียว
แอบเห็นโต๊ะทำงานคนอื่นด้วย....เรียบร้อยเชียว

อยากโชว์ด้วยแต่ใจมิกล้าาา มันรกเพราะเศษขยะมากกว่าอ่ะ ฮาาาา กินด้วยทำด้วยเพลิ๊นนเพลิน ^^

แสงกะความรกนี่ ได้อารมจิงๆ เหมือนฉากในหนังเลย

เป็นช่วงที่งานยังไม่รกค่ะ ถ้ารกแล้วจะวุ่นวายมากกกก
ดูสบายตา่อ่ะคับบ
ปล. ชอบ วอลล์เปเปอร์จัง :)
น่ารักจัง

ห้องน่ารักดีคะ 

ชอบโต๊ะนี้ที่สุดเลยอะครับ
ชอบตรงโปสการ์ด คาลวิน ไคลน์ ?? 5555555555

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service