Show Me Your Workspace! - อยากเห็นโต๊ะทำงานของแต่ละคน เอามาดูกันหน่อย

อยากจะรู้ว่าจะมีใครโต๊ะรกกว่าผมอีกไหม โดนเจ้านายว่าทุกวันเลยครับ55
หรือจะจัดประกวดโต๊ะทำงานกันดีขอความเห็นด้วยครับ

Views: 30998

Reply to This

Replies to This Discussion

โต๊ะ น่ารก ...ไม่สิน่ารักจัง
ย้ายไปบริษัทไหม่ โต๊ะผมยังไม่มีอะไรครับ
โต๊ะกระผมนี่แหละ เลอะและโสสุดๆ
อายจังนิ

ถูกใจที่สุด ก็ที่เป็นกระป๋องนั่นแหระคร้าบบบบบบบบบบ เอิ๊กๆๆๆ
ของผมนำเสนออย่างภาคภูมิ 3 ภาพ
Attachments:
ฝากไว้อีก 1โต๊ะอ่ะนะ

ดูแล้วใช้ได้ เลยส่งมาเล่นด้วย
พระเจ้าช่วย!!!!

ฝากไว้อีกหนึ่งอ่ะ
โอวววว เป็นหัวข้อที่น่ากลัวมาก
ไม่กล้าให้ดูกันเลยหละ รกมักๆ
55 55555 5

โต๊ะ ทำงานแต่ละคน

สู้ชีวิต จริง ๆ อิอิ
เอามาให้ดูบ้าง รูปนี้เป็นโต๊ะทำงานสมัยอยู่ออฟฟิศเก่า ถ่ายไว้ก่อนลาออกมา
Attachments:

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service