[ Job ] "รับเอาเด็กออก" โครงการจาก NUDE Communication

Views: 1550

Replies to This Discussion

เพิ่งจบเมื่อสองปีที่แล้วรับเปล่าครับ
ลองส่งดูมาดีไหมคะ?
เข้าท่าตั้งแต่เห็นแล้ว มาดูที่โปสเตอร์ โดนอีก ต้องรีบแล้วเรา
มีเวลาถึง 14 สิงหานะคะ ทำให้ดีๆ โดนๆ เลยนะคะ จะได้มาเจอกัน
เอาคีย์เวิร์ดมาคิดคำโปรยได้ดีเลยครับ
ขอบพระคุณมากค่ะ
สวัสดีค่ะ ไม่ทราบว่ารับจำนวนคนไข้เยอะมั้ยค่ะ
พอดีว่าไม่มีประสบการณ์ทำงานมาก่อน พอจะมีโอกาศมั้ยค่ะ
ไม่ได้จบด้านนี้โดยตรง แต่มีความชอบและก็สนใจในงานครีเอทีพค่ะ ^^
ไม่จำกัดจำนวนค่ะ ถ้าถูกใจก็อยากเจอเลยค่ะ ไม่จำเป็นต้องจบจากไหนนะคะ เราดูที่ฝีมืออย่างเดียวเลยค่ะ จะ AE, Graphic หรือ Creative ส่งมาเถอะืค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะ สำหรับโอกาส
แล้วจะส่งไปทันทีเลยค่ะ ^^
จะรอนะคะ
ตอนนี้อยู่ปี 4 อะครับ รับเอาเด็กออกด้วยมั้ยอ่า !!
ลองดูมั้ยอ่า!

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service