มีหนังเรื่องไหน ที่มีความหมายดีๆ และภาพสวยๆ บ้างครับ? ชวนมาแนะนำกัน

มาแลกเปลี่ยนกัน... ^^        ขอบคุณทุกคนที่มาร่วมกันแชร์กันครับ ^^

Views: 6012

Reply to This

Replies to This Discussion

น่ารักน่าดูมากครับ
แค่ mv ก็ทำเอารู้เนื้อเรื่องหมดแล้ว ...แต่ก็จะหาแบบเต็มเรื่องมาดู
ขอบคุณที่แนะนำคร้าบ :))
เจอแล้วและดูจบแล้วครับ ...ชอบครับ
แต่เสียดายที่เป็นหนังสั้น เลยต้องจบเร็ว อยากได้รายละเอียดหนังมากกว่านี้ จะลึกซึ้งยิ่งขึ้น :-)

ชอบค่ะ ขอบคุณมากที่เอาโพสต์ไว้นะ
ชอบเหมือนกันครับ ต้องแบ่งปันกันๆ :D
ชอบมากเรื่องนี้
I love this moive...twisted ending but giving a good meaning...especially the song that the girl sang "the hill" it's sad but it's how a woman wants a man to love her.
ชอบกระทู้นี้ครับ ยกนิ้วให้ของผมก็
หว่องกาไว ครับ in the mood, of A Love
กับ 2046
แต่ชอบ 2046 มากกว่า ภาพสวย จินตนาการ อารมณ์ เหงา ความรัก ความหวัง เซกส์ และวันวานกับความลับที่ซ่อนเร้น

จัดอีกซักเรื่อง หนึ่งในดวงใจครับ
สาวน้อย Amelie
หนังฝรั่งเศสเรื่องแรกที่ดู ยอมรับว่าหลงรักเธอเลย 555

เป็นสารคดีของวง Sigur ros คนที่ถ่ายให้ชื่อ Sean Stiegemeier อันนี้เวบ http://www.in-perfidia.com/
มาแปะให้คร้าบ

อยากดูเรื่องนี้คับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service