[ขาย] "KOLA" ฟิลเตอร์สีสุดจี๊ด !!!!!!!

KOLAlize Your Photo with KOLA !!!!!!!!!!!!

ฟิลเตอร์สีที่จะเข้ามาเพิ่มความสนุกและสร้างสีสันจัดจ้านให้กับภาพถ่ายของเรา

ทั้งในงานปาร์ตี้ โลโม่ หรือแม้แต่ วิวทิวทัศน์

วัสดุเป็นแผ่นอะคริลิคใส ใช้ได้กับกล้องทุกชนิด ไม่ว่าจะเป็น

+ กล้องฟิล์ม

+ กล้องดิจิตอล (DSLR)

+ กล้องคอมแพ็ค (Compact)

+ กล้องโลโม่ (Lomo)

โดยหากนำมาถือไว้หน้าแฟลช ก็จะย้อมสีเฉพาะสิ่งที่อยู่ใกล้กล้อง ในขณะที่พื้นหลังยังคงสีเดิม แต่ถ้านำมาบังไว้หน้าเลนส์ก็จะย้อมสีทั้งภาพเหมือนกับฟิลเตอร์สีปกติ ความพิเศษอีกอย่างก็คือ สินค้าตัวนี้มีขนาดกะทัดรัด และพกพาได้ทีเดียวถึง 8 สี !!!

ราคา 195 บาท (ไม่รวมค่าส่ง) สนใจสั่งซื้อได้เลย

หรือคลิกดูรายละเอียดได้ที่  www.theabsoluteshop.net  นะคะ

ขอให้สนุกกับการถ่ายภาพค่ะ

^ ^

.......

Views: 1530

Replies to This Discussion

โอเค เด๋วพรุ่งนี้โอนเรย เพราะโอนผ่านเนต คืนนี้ก้อได้พรุ่งนี้ ~ แหมม หากตอนเช้าเืตือนมาได้อีกรอบก้อดีนะ เพราะอยากให้รีบส่งแบบ ENS เพื่อจะได้ อีกวันเรยคือ ศุกร์เช้าน่ะ อิอิ <3
โอนตังค์ไปแล้วนะคะ 240 บาท อิอิ ตั้งคอ ตั้งหน้า ตั้งตา รอน๊าา <3
จากสระบุรีนะคะ .... แล้วก้อส่งหลักฐานการโอนไปให้คุณแล้ว ทางเมลและSMS
ได้รับของแล้วใช่ไม๊คะ เป็นไงบ้าง คุ้นเคยกันหรือยัง

วิธีใช้ KOLA ไม่ยากและทำได้หลากหลายมากค่ะ จะใช้แบบสีเดียว หรือหลาย ๆสีผสมกันก็ได้
จะปิดที่หน้าเลนส์หรือหน้าแฟลชก็ได้ค่ะ ตามใจชอบเลย ถ้าอยากลองดูหลาย ๆเทคนิค
ลองเข้าไปดูที่ เว็บไซต์นี้นะคะ

http://photojojo.com/store/awesomeness/color-flash-filters/

ถ้าหากมีข้อสงสัย สอบถามมาได้ตลอดเวลานะคะ
หรือถ้าอยากติดตามสังคมของคนใช้ KOLA ลองคลิกเข้าไปดูได้ที่ facebook ของ KOLA ค่ะ

http://www.facebook.com/pages/KOLA/65666346500?ref=mf

ขอให้สนุกกับ KOLA นะคะ แล้วอย่าลืมเอารูปมาอวดกันล่ะ
จะได้เอาไปแปะโชว์ในเว็บบ้าง อิอิ
ได้เรยค่ะ ยังไม่คุ้นเรย วันนี้งานยุ่ง ยังไม่ได้ใช้ เรยแค่ถ่ายไปแต่ได้ภาพเหมือนกันหมดนี่ซิ อิอิ
พรุ่งนี้มีงานอีก จะได้ ลองวันจันทร์แน่ ๆ เรย แร้วจะ ติดตามไปแปะนะคะ *^_^*
ขอบคุณที่แนะนำนะคะ
อย่างนี้สงสัยต้องลางานไปเที่ยวซะละมั้ง...อิอิ
งานอิสระ จ๊ะไม่ต้องลา แต่พอดีนัดลูกค้าไว้ อิอิ .... ตอนนี้ว่างเด๋วลอง *^_^*
อ่ะจ้า..แล้วอย่าลืมเอารูปมาอวดเน้อ...^ ^
อวดไงอ่ะ ที่ fb หรอ อิอิ ถ่ายมาเป้นสิบ ได้ดี แค่ สองสามเอง อิอิ
แปะที่กระทู้นี้ได้ป่ะคะ หรือว่า fb ก็ได้นะ ^ ^
แปะแปะ อิอิ
แปะไม่ได้อ่ะ ลองใหม่ก่อนนะ
Attachments:

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service