เคยมีใครตื่นมาแล้วแฟนโกรธไม่คุยกับเรามั่งครับ

อยากรู้ว่านอนหลับผิดรัยเหรอ

Views: 265

Attachments:

Reply to This

Replies to This Discussion

สงสัยคุณไปเข้าฝันเค้าแล้วทำอะไรให้เค้าเคืองแน่ๆเลย 5 5
ผู้หญิงนะผู้หญิง เอาใจยากจริงๆ
ละเมอเพ้อชื่อคนอื่นรึป่าว
แฟนผมก็เคยฝัน ของผมนี่ถึงขนาดเรียกว่ามีชู้เรย แล้วก็ตื่นมานั่งเสียใจตอนเช้า
คิดว่าผมจะมีจริงๆ ทั้งๆที่ผมไม่เคยมีพฤติกรรมงั้นเรย 555555
แต่อันนี้ก่อนกระทู้นี้น๊ะครับ แต่เรื่องนี้ผมไม่ได้คำตอบด้วย
ไม่รู้จนกระทั่งวันนี้ว่างอนรัย

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service