ผมมีความประสงค์ที่จะขายหรือแสดงงานศิลปะของผม บนเวปนี้ จะทำได้ไหม

สวัสดีครับ

ผมมีข้อสงสัยเกี่ยวกับการจัดตั้งหน้าเวป

ผมมีความประสงค์ที่จะขายหรือแสดงงานศิลปะของผม บนเวปนี้

เพราะอยากจะให้เวปนี้เป็นสื่อกลางในการ ระหว่างblogผม และผู้สนใจในงานศิลปะ

ไม่ทราบว่าจะทำบนหน้าblog ได้ไหม

จะผิดกฎของเวปนี้รึป่าว

ว่าสามารถจัดทำได้มั้ย

แล้วถ้าสามารถทำได้ ไม่ผิดกฎ

ช่วยแนะนำทีว่า ควรจะทำยังไงบ้าง

ขอแบบละเอียดๆน่ะครับ

ว่าต้องไปหน้าไหนบ้าง ทำยังไงบ้าง

ขอบคุณครับ

Views: 69

Reply to This

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service