เข้ามาทักทายครับ..น้องใหม่ครับ..ฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจ..ไว้ด้วยครับ

ผมเป้นแฟนหนัวสือเล่มหนึ่งชื่อว่า.."ได้ทั้งหมด".." Having It All " อยากถามคนที่เคยอ่านว่ามีความรู้สึกหรือ ทัศนะคติอย่างไรกับหนังสือเล่มนี้บ้างครับ...สำหรับผมบอกได้คำเดียวว่า...สุดยอด...คือ อ่านแล้ว อ่านอีก เพื่อที่จะซึมซับ ความคิดของผู้เขียนเข้ามาเก็บเป็นความรู้สึกและทรงจำที่สุดไว้ในสมองทั้งสองซีก......
อ่านแล้วก็ซื้อแจกคนอื่นไปหลายเล่มเลย...ดีใจครับที่เราได้เกิดมาเป็นคน...และจะพัฒนาตนให้ไกล้เคียงความเป็นมนุษย์....*-*

Views: 55

Reply to This

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service