ป้อมนะคับ เพิ่งเป็นสมาชิคใหม่น่ะคับ ยังไม่ค่อยชินเลยครับ เหอะๆ ยังไงชี้แนะด้วยนะคับ ผมสนใจพวกกราฟฟิคดีไซน์ เรื่องการถ่ายภาพน่ะครับ ส่วนเรื่องอื่นๆก็สนใจนะครับ แต่จะเน้นในด้านนี้มากเลย เรื่องถ่ายภาพผมถ่ายรูปไม่เก่ง เลยตามดุผลงานของเพื่อนในนี้ แต่ละคนก็เจ๋งๆทั้งนั้นเลยนะครับ หวังว่าคงได้แลกเปลี่ยนผลงานกันนะครับผม

Views: 37

Reply to This

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service