สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวค่ะ

ชื่อน้ำนะคะ เพิ่ง join เมื่อวานเอง ตอนนี้ยังไม่ได้เริ่มถ่ายรูปจริงจัง แต่มีความสนใจมานานแล้ว ตอนนี้กำลังมองหา DSLR สำหรับมือใหม่ดีๆอยู่ (ตอนนี้มีแต่กล้องตัวเล็กค่ะ) แล้วว่าจะไปสมัครเรียนถ่ายรูปเบื้องต้น เพราะตอนนี้ไม่รู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับถ่ายรูปเลย เอาแต่ถ่ายอย่างเดียว อิอิ ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

Views: 40

Reply to This

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service