อยากหาเพื่อนหรือกลุ่มมาแสดงงานด้วยกันครับ

ตามหัวข้อเลยครับ

ตอนนี้ผมเริ่มกลับมาทำงานศิลปะอีกครั้ง

แตมันวังเวงซะเหลือเกินเพราะอยู่กทมไม่มีเพื่อนเลย 555+

ผมทำงานแนว Pop art ตอนนี้กำลังเร่งปั่นผลงานเยอะๆเพื่อให้มีงานไปแสดงเยอะๆ

ถ้าใครสนใจอยากให้ผมมาจอยก็โอเค

หรือมาคุยกันก็ได้ อยู่กทมไม่เพื่อนมีแต่แฟน

ปล.รูปแนวงานของผม

Views: 276

Attachments:

Reply to This

Replies to This Discussion

ผมอยากศึกษางานแบบที่คุณทำครับมีไรมาคุยแลกเปลี่ยนกันได้ครับ ผมยะ

ยินดีเลยครับผม คุณยะ

ว่าแต่ผมจะเรียกคุณว่าไรดีครับ จะเรียกคุณๆ ผมๆ ทางนี้ไม่ค่อยถนัด ผมอายุ 26 ครับ แล้วคุณอายุเท่าไร รู้ไว้ผมจะได้วางตัวถูกครับ เผื่อว่าอายุเยอะเดี๋ยวคุยกันไปมาเผลอปีนเกลี่ยวไม่รู้ตัวครับ ถ้าคุณจีระวัตม่ถือก็แล้วไป แต่ถ้าเป็นคนถือสาผมคงรู้สึกไม่ค่อยดีครับ ถามกันไว้แต่เนิ้นๆ

รุ่นเดียวกันครับผม

อ้อ...เคครับ แล้วตอนนี้ทำงานที่ไหน

แถวโชคชัย 4 ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม เราเปนฟรีแลนซ์Graphic designer แตก็ทำงานแนวPop artเยอะ

ยินดีครับผม

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service