เพิ่งเล่นก้อเรยมาแนะนำตัวตามคำแนะนำเวป^^

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคับ เรียถาปัดไทยศิลปากรแต่ก้อชอบงานแขนงอื่นๆด้วย มาแวะ+วิจารณ์+บลาๆๆ ได้เลยคับ รับงานออกแบบโมเดล แอดเอ็มมาก้อได้คับ the_x_pencil@hotmail.com

Views: 114

Reply to This

Replies to This Discussion

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอแอดเอ็มครับ jarunt_@hotmail.com มีร้านอยู่ศูนบ์หัตถกรรมบ้านถวาย หางดง เชียงใหม่ น่าจะมีอะไรที่ได้แลกเปลี่ยนกันครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service