เห็นว่ามีประโยชน์ดีเลยเอามาบอกต่อค่ะ

มีรายการนึงอยากมาแนะนำให้เพื่อนๆได้ดูกันค่ะ ชื่อว่ารายการเนรมิตร โดยให้ผู้เข้าแข่งขันไปสร้างสารธารณะประโยชน์ให้กับที่ต่างๆ โดยผู้ที่แข่งขันต้องทำการออกแบบเองด้วย ต้องใช้ความรู้ทางด้านการออกแบบล้วนๆ ดูตัวอย่างแล้วน่าสนใจมากๆ ไปให้กำลังใจผู้เข้าแข่งขันกันนะค่ะ คนชนะได้บ้านตั้ง 12 ล้านบาทเชียว

Views: 135

Reply to This

Replies to This Discussion

สนุกได้อีกนะ
เดี๋ยวอาทิตย์หน้าจะดูนะค่ะ

ช่องไหนเหรอครับ

ช่อง 5 วันเสาร์ 4 ทุ่มค่ะ
ขอบคุณครับ จะได้มานั่งดูกัน

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service