ปีใหม่นี้ เพื่อนๆ พี่ๆ นักออกแบบ ถ้าขอพรได้จะขออะไรกัน

ปีใหม่นี้ กับปีหน้าปีกระต่าย ผมว่า วงการออกแบบ น่าจะไม่ธรรมดาเลยทั้งเทคโนโลยีทีใหม่ และ หนังสือดีๆ socail ทีมาแรง ผมว่า ปีหน้า เราจะสามารถพัฒนาฝีมือได้ดีเลย นะครับ

งั้น ถ้าขออะไรได้ หนึ่งอย่าง พี่ๆจะขออะไรดีครับ

ส่วนผมจะขอ" ให้สังคมออกแบบเชิดชูตาในสังคมแไทยและเทศ และอยากให้มีคนสนับสนุน งานแขนงเราเยอะๆๆ "

สาธุ

Views: 86

Reply to This

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service