108 พันท่า วิชา pose - หมดปัญหาเรื่องตันคิดท่าไม่ออก

มีน้องส่ง emal มาให้คิดว่านี้จะเป็นประโยชน์กับชาว portrait นะครับ :-)

Views: 8947

Replies to This Discussion

ขอบคุณคร้าบ :D
ว้าววว!!
ดีจังค่ะ
ขออนุญาติเกบไว้ดูนะคะ ^^
โฮกกก ขอบพระคุณมากนะคะ
ติดใจค่ะ อิอิ อยากปริ้นส์ไปให้ลูกค้าที่บ้านดูเวลามาถ่ายสตู จะได้คิดท่าออก อิอิ
เด็ดเลยครับ
คัมภีร์ ท่า
โหเพียบเลยแล้วจะทำงัยให้จำได้อะเนี่ย หุ หุ
ได้ไอเดียดีๆ เลยครับ
เกือบจะมีภาพลูกออกมาเเล้วนะเนี่ย;-)
ขออนุญาตเซฟเก็บไว้เลยครับ ละลานตามากๆ
แม่้เจ้า แบบนี้สิ ที่ตามหามานาน อิอิ

ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับพี่เอซ เดี๋ยวจะนั่งท่อง นอนท่อง ว่าแต่ท่าพวกนี้นะลดความอ้วนได้จิง ๆ หรือป่าวครับ
ยอดเยี่ยมมากเลยครับ ขอบคุณที่เอื้อเฟื้อครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service