All Discussions Tagged 'Bangkok' (3)

Discussions Replies Latest Activity

ผมชื่อควอทซ์  ผมเป็น music composer & sound designer ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆนะครับ

ผมชื่อควอทซ์  ผมเป็น music composer & sound designer ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกๆคนนะครับ  

Started by Pongvichak Protpakorn

0 Jul 20, 2014

หลักสูตรนานาชาติ CommDe แห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย เปิดหลักสูตรสำหรับบุคคลทั่วไป Creative GURU Season 1

หลักสูตรนานาชาติ CommDe แห่งจุฬาลงกรณ์มหาิวิทยาลัย เปิดหลักสูตรสำหรับบุคคลทั่วไปCREATIVE GURU รวมเหล่า “กูรู” ผู้รู้เชี่ยวชาญในวิชาชีพแห่งก…

Started by Chula Creative GURU

0 Jun 2, 2012

อาสาช่วยงานวันเด็ก "สนามเด็กเล่น" ๒๕๕๓

เนื่องจากวันเด็กที่จะถึงนี้เรามีกิจกรรมที่จะจัดขึ้นที่ "ชุมชนแพร่งภูธร" เผื่อมีเพื่อนๆ สนใจอยากชวนไปแจม ไปช่วยคนละไม้คนละมือค่า เวลา: มกราค…

Started by Kaii

11 Jan 6, 2010
Reply by Kaii

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service