New Members Introduce Yourself Here (625)

Discussions Replies Latest Activity

.:: SuperSkill ::.

hello ! dear

Started by SuperSkill*

0 Sep 3, 2010

สวัสดีครับ....เพิ่งหัดเล่นครับ สาย Event / MKT / Concert / สอนหน่อยครับเล่นไง

สวัสดีครับ....เพิ่งหัดเล่นครับ สาย Event / MKT / Concert / สอนหน่อยซิครับเล่นยังไง

Started by Bazzy

0 Aug 23, 2010

ขอบคุณ

ขอบคุณ แรงบันดาลใจและความสร้างสรรค์ของสิ่งรอบตัวขอบคุณ ความกระตือรือร้นและการแสวงหาในสิ่งที่รัก มันจึงทำให้ ความกระหายในการฝึกฝน เริ่มต้นขึ…

Started by normal

0 Aug 22, 2010

อยากร่วมแชร์ผลงานและประสบการณ์ครับ

ชื่อเบลล์ ครับ ชอบถ่ายรูป และงานด้านภาพยนตร์ครับ อยากร่วมเรียนรู้กับเพื่อน แชร์งาน+ประสบการณ์  Add เป็นเพื่อน กันนะครับ ^^

Started by Viper00r

0 Aug 9, 2010

มีเพื่อนอยู่ไม่กี่คนเองครับ ช่วยแอดมาหน่อยนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ

Started by iOh

0 Aug 6, 2010

Take a Photo

ผมถ่ายรูป ผมว่ามันสวย อยู่ที่จิตวิญญาณ ไม่ได้อยู่ที่คนอื่น บางทีผมชอบ ก็คงเพียงพอแล้ว  เพราะ ว่ามันคือความทรงจำของเรา ไม่เกี่ยวข้องกับการต…

0 Aug 5, 2010

หวัดดีคัุบหน้าฝนอย่างงี้ จะทำไรดีนอกจากเล่นเน็ท อิอิ

เล่นมาสักพักแล้ว แต่ยังไม่ค่อยมีเพื่อน ชอบที่นี้มากครับ ผมเปน Creative and Produce event คราฟ แวะมาทำความรู้จักกันได้นะครับยินดี ความสุขสวั…

Started by jillian

0 Aug 2, 2010

hi everybody

ผมแค่เป็นคนนึงที่เรียนสถาปัตย์ แต่บางครั้งผมก็ไม่อยากที่จะออกแบบสร้างตึกว่างๆก็เข้ามาคอมเมนต์งานผมบ้างนะครับ ผมอยากฝึกฝน ขอบคุณครับ

0 Aug 2, 2010

allmass : สมาชิกใหม่ครับ สวัสดีครับเพื่อนพี่น้องทุกคน

ยินดีทีได้รุ้จักนะครับสังคมแห่งนี้ ผมอาร์ตนะครับ จะเน้นหลักเกี่ยวกับงาน online ส่วนเว็บส่วนตัวของผมก็จะเป็น   www.allmassgroup.com  นะครับ…

Started by allmass

0 Jul 28, 2010

สวัสดีครับทุกคน

เพิ่งมาเล่น portfolio เองครับผมทำงานเป็น motion graphic artist ครับผม แต่รุ้จักเวปนี้มานานแล้ว ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ peach

Started by QuasiQuadrate

0 Jul 25, 2010

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service