New Members Introduce Yourself Here (625)

Discussions Replies Latest Activity

สวัสดีค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

เพิ่งหัดเล่นได้ไม่นาน ตอนนี้กำลังหาที่ฝึกงานเกี่ยวกับด้านอนิเมชั่นอยู่ค่ะ ยังไงใครมีที่แนะนำก็รบกวนบอกกันหน่อยนะคะ อ้อ ...อยากถามว่า ทำไม…

Started by Pisinee Niyomtham

0 Dec 8, 2010

แนะนำตัวด้วยครับ B-Absolute

บริษัท บี-แอ็บโซลูท จำกัด เป็นออแกไนซ์เซอร์ นะครับ รับสมัครกราฟฟิก อยู่นะครับ

Started by B-Absolute

0 Nov 27, 2010

ก็ตามชื่อบอร์ดครับ แนะนำตัว

สวัสดีครับ ชื่อ พอลครับ  ตอนนี้ทำงานกราฟิกดีไซเนอร์ครับประสบการณ์การทำงาน 2 ปีปัจจุบันทำอยู่ในวงการดิจิทัล

Started by Apaullo

0 Nov 26, 2010

คลั่งไคล์ดนตรี เสพย์ศิลปะครับ ฝากผลงานด้วยครับ

พึ่งสมัครเป็นสมาชิกใหม่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆ คนนะครับฝากคอมเม้นติ-ชม ผลงานเพลงของผมด้วยนะครับSway - งานนี้ทำคนเดียวครับhttp://www.yout…

Started by Du3Space

0 Nov 22, 2010

แวะมาแนะนำตัวครับ

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับผม ชื่อ ภาค ครับ เป็นฟรีแลนซ์ช่างภาพ แวะมาเยี่ยมเยียนกันได้น่ะครับ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ

Started by Pak

0 Nov 9, 2010

สวัสดีทุกๆคนค่ะ

ยินดีที่ได้ร่วมเป็นส่วนหนึ่งของคนในสายงานเดียวกัน แม้จะเพิ่งเริ่มเข้าวงการ ก็ขอฝากเนื้อฝากตัว แวะมาติชมผลงานได้นะคะ ยินดีที่ไดรุ้จักทุกคนค่…

Started by Inspring

0 Oct 19, 2010

ฟื้นคืนชีพ !!!

สวัสดีครับ สมัครไว้นานแล้ว แต่ตอนนั้นไม่ได้สนใจเลยปล่อยตายไป ตอนนี้กลับมาทำให้มันฟื้นคืนชีพโดยการอัพผลงานลงบ้างแล้ว! ชื่อแบงค์ครับ เรียนนิเ…

Started by Thai-StyleZ

0 Oct 13, 2010

Hi... I do 360°panorama

Hi all.. This is a great site! Great community! I do 360° panorama photography. You can visit my portfolio here or go to my website at www.…

Started by Danai Chutinaton

4 Oct 9, 2010
Reply by PrazAio

อยากเปิดโลกใหม่ค่าา..!!!

สวัสดีค่ะ../\_/\

Started by WoY-WoY

0 Sep 15, 2010

สมาชิกใหม่เจ้าค่ะ^^

รักในงานดีไซน์ และชอบศึกษาอะไรใหม่ๆ ฝากพอร์ตในเฟสบุ๊คไว้นะคะ เข้าไปดู ติชมได้ตามสบายค่ะ และถ้าขอไม่มากจนเกินไป ช่วยกด Like เพื่อเป็นกำลังใจ…

Started by Naamwaan

0 Sep 6, 2010

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service