New Members Introduce Yourself Here (625)

Discussions Replies Latest Activity

สวัสดีครับ ... น้องใหม่รักการถ่ายภาพ

ชอบการถ่ายรูปมาสักระยะนึงแล้วครับ ... จนรู้ตัวอีกทีก็ถอนตัวไม่ได้ซะแล้ว .. อิอิ เข้ามาหาความรู้ต่างๆจากเว็บนี้หลายครั้งแล้ว ดีใจที่มีเว็บถ่…

Started by sonicky

2 Jun 2, 2009
Reply by PORTFOLIOS*NET

สมาชิกใหม่มาทักทายครับ

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆน้าๆทุกท่าน สมาชิกใหม่แวะมาทักทายครับ ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกคนครับแวะมาทักทายกันได้ครับ สมิต FOTO

Started by Samit Foto

6 Jun 2, 2009

มาแนะนำตัวครับผม

ตามมาจาก thaiD สมัครไว้สักพักเพิ่งจะหัดทำ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

Started by Nuttawut Luewadwanich

พึ่งสมัครสดๆร้อนๆ ค๊าบบบบ

พอดีเห็นเวบนี้เมื่อคืนเอง ตอนเช้าเลยสมัครซะดีกว่า ^^ เห็นสมาชิกหลายท่านเล่นมัลติพายอยู่ด้วย คุ้นๆอยู่หลายท่านเลย ยังไงก็ สวัสดีสมาชิกทุกๆท่…

Started by Nuttarat Temsoonthorn

สวัสดีค่ะ weaponheart ค่ะ

นั่งสมัครตั้งแต่เมื่อคืนที่ผ่าน งมตั้งนานสองนานว่า... เอ้... เวปดู Inter ขนาดนี้... ก็เลยนั่งคิดภาษาอังกฤษทั้งคืน แล้วเห็นพี่แต่ละคนแบ่งผลง…

Started by weaponheart

สวัสดีค่ะ

สวัสดีค่ะ เพิ่งได้มาสมัครไม่นานมานี่เอง เลยเป็นโอกาสดีที่จะได้มีส่วนร่วมแบ่งปันความคิดเห็น และได้ชื่นชมผลงานของแต่ละคนกัน ในโปรไฟล์จะมีผลง…

Started by Chulalack

4 Jun 2, 2009

สมาชิกใหม่

หวัดดีก๊าบ ทุกๆๆคน สมาชิกใหม่แวะมาแนะนำตัว ยินดีที่ได้รู้จักกะทุกคนเล้ยยย

Started by JoMmY

4 Jun 2, 2009

เดินมาเล่นที่นี่ด้วยคนนะครับ

เล่น social network อยู่หลายที... ยังไม่เจอที่ถูกใจจริงๆซักที ก็ขอลองมาอาศัยอยู่บ้านนี้ดูบ้างครับ เผื่อจะได้ปักหลักปักฐาน ฝากเนื้อฝากตัวด้…

Started by kaitobaka

3 Jun 2, 2009

สมาชิกใหม่ค่ะมารายงานตัวค่ะ

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

Started by iOuaN

สมาชิกใหม่มารายงานตัวค่ะ ^___^

สมาชิกใหม่มารายงานตัวค่ะ ^___^ ว่างๆ เข้ามาเยี่ยมกันบ้างนะคะ

Started by weena

1 Jun 2, 2009

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service