New Members Introduce Yourself Here (625)

Discussions Replies Latest Activity

สวัสดีครับ สมัครนานแล้วแต่พึ่งมีผลงาน

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม มือใหม่หัดถ่าย ^^

Started by WiTH

0 Feb 15, 2011

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกเวบ Portfolios.net ครับผมชื่ออัส เป็น freelance illustrator ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ :)

Started by asuka111

1 Feb 15, 2011
Reply by Nenin Ananbanchachai

หวัดดีครับทำงานถาปัด ออกแบบ เขียนแบบ ทำสเกตอัพได้ตังบ้างไม่ได้บ้างโดนให้ทำฟรีก็มี เห้อ T__T สู้ ๆ

หวัดดีครับทำงานถาปัด ออกแบบ เขียนแบบ ทำสเกตอัพได้ตังบ้างไม่ได้บ้างโดนให้ทำฟรีก็มี เห้อ T__T   สู้ ๆ

Started by FROM THIS PAIN

0 Feb 12, 2011

สวัดดีครับ ธรรมวิษย์ รายงานตัวครับผม

ขอฝากผลงานไว้ให้ชาว "portfolios" ทัศนาและติชมตามชอบเลยครับ  

Started by trammawit'portfoio

0 Feb 9, 2011

เป็นสมาชิกมานาน เพิ่งจะรู้ว่าควรแนะนำตัว :)

แอบดูๆ ส่องๆ ดมๆ Portfolios*net มาเกือบปีได้แล้วมั๊ง ขออนุญาต วันนี้วันดี (เพราะได้แอบเล่นที่ออฟฟิศ) แนะนำตัวเลยนะคะ :)   กุ๊กไก่ / อายุจ…

Started by Chofaungfa Sridokrak

0 Jan 20, 2011

สวัสดี เป็นCopyWriterคับ

ขอคำแนะนำด้วยคับ

Started by Yud Sing

0 Jan 3, 2011

สวัสดีค่ะ ..ทุกคน :)

เพิ่งสมัครสมาชิกเวบค่ะ ทำให้รู้ว่ามีอะไร ๆ ดีๆ มากมาย ที่เวบอื่นไม่มี... ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ >,.<

Started by PAIZKO 56

4 Dec 17, 2010
Reply by PAIZKO 56

แนะนำตัว ครับบบ

ฝากเนื้อฝากดตัวด้วยครับ สมาชิกใหม่ ครับบ     ฝากผลงานด้วยนะครับ

Started by Teerapat

0 Dec 16, 2010

สวัสดีครับทุกคน ทำงานออกแบบ และ เขียนเพลงครับ

หาเพื่อนเล่นดนตรี แลกกันดูงาน และเพื่อนสายอื่นๆ ที่ไม่เกี่ยวข้องกัน ครับ ^____^

Started by worapon kocha

0 Dec 14, 2010

คนรักเค้าจะได้ชื่นใจกัน ไปเที่ยวห้ามเค้าเนี่ย มันบาปไม๊ฮึ

คนรักเค้าจะได้ชื่นใจกัน ไปเที่ยวห้ามเค้าเนี่ย มันบาปไม๊ฮึ

Started by MangBar

0 Dec 10, 2010

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service