New Members Introduce Yourself Here (625)

Discussions Replies Latest Activity

Hello

nice to meet u all here" walking down to the working life path, i didn't shooting that often like i use to ....miss my F3 and its shutter s…

Started by M

2 Jun 2, 2009
Reply by PORTFOLIOS*NET

สวัสดีครับ ผม เอซ ครับ

มาสมัครเป็นสมาชิกมาได้เดือนกว่าๆ แล้วครับเพิ่งหาจังหวะมาแนะนำตัวเองได้ เป็นช่างภาพครับ ส่วนใหญ่จะถ่ายคนเป็นหลักๆ ไม่ค่อยถนัดถ่ายสิ่งที่ขยั…

Started by Ace Thanaboon

4 Jun 2, 2009

สวัสดีครับ

ผมบอยครับ ก็กำลังเรียนอยู่ด้วย ระหว่างนี้ก็เลยต้องหาเลี้ยงปากท้องตัวเอง รายได้ส่วนใหญ่ก็มาจากการถ่ายรูปให้คนนู้นคนนี้ ทีทนั่นที่นี่ ก็พออยู…

Started by Thanarat Chusak

สวัสดีครับ

ผม จอมครับ เป็น ช่างภาพมือสมัครเล่น ชอบถ่ายภาพสัตว์ครับ อยากจะมาหาความรู้ จากพี่ ๆ ทุกท่าน รบกวนด้วยครับ ไว้มีเวลาจะมาอัพภาพอีกครับ ตอน…

Started by Jomjarun

1 Jun 2, 2009

Minna Dakishimete Ginga no Hatemade!

สวัสดีคะ ชื่อ AmingSama อาหมิง นะ (โค้ง) ชื่อกล้อง Angela น้องแองเจอล่า Canon 450D 18-55 และ 50 1.8 ยินดีที่ได้รู้จักคะ ชอบถ่ายภาพมากๆ แต่…

Started by AmingSama

4 Jun 2, 2009

สวัสดีครับ sa wad dee krab

เลี้ยงครับ ยินดีที่ได้เป็นสมาชิกที่นี่ครับ nice to meet you here!!

Started by kittimages

สวัสดีครับ

ผม ชื่อจ๊วต ครับ เขียนรูปเป็นหลัก และทำสิ่งอื่นๆ เช่นปั้น ออกแบบลายสกรีนเสื้อ ตามแต่อารมณ์ ยินดีรู้จักทุกท่านครับ

Started by juat woraset

ยินดีที่ได้รู้จัก เพื่อนๆ ทุกคน

เราชอบถ่ายรูป ยังไงขอคำแนะนำด้วยนะ

Started by ModdangRingnoy

Haloo สวัสดีจ้ะ

ชื่อ โจ้ คะ ชอบถ่ายรูปเหมือนกัน อยากจะหาความรู้เอาไว้ดูเป็นตัวอย่างเผื่อจะไ้ด้รูปที่สวยๆกะเค้าบ้าง มีงานหรือมีการอบรมการถ่ายภาพกรุณาช่วยบอก…

Started by JoJo Thanathonsiri

3 Jun 2, 2009

เค้าบอกให้เราแนะนำตัวครับ

สวัสดีครับ คำกล่าวทักทายแบบไทยๆ ที่ผมขอกล่าวทักทายเพื่อนๆ พี่ๆ ที่นี่ทุกคนนะครับ ผมชื่อ จัยย์ ครับ มีความสุขกับการถ่ายภาพมา 3 ปี ยินดียิ่ง…

Started by fotofjaii

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service