New Members Introduce Yourself Here (625)

Discussions Replies Latest Activity

สวัสดีขอรับ ท่าผู้ชมทุกท่าน

เป็น Freelance หน้าใหม่ครับฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากตับ ฝากไตด้วยน่ะครับ

Started by Attapoll

0 May 15, 2011

สวัสดีคร้าบ

สมัครไว้นานแล้ว แต่พึ่งได้กลับมาเล่น ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ยังใหม่กับ portfolios.net อยู่เลย ^^

Started by RedComet

0 May 12, 2011

ยินดีที่ได้รู้จัก

เราเพิ่งได้เปนฟรีแลนซ์จริงๆจังตอนนี้เอง  และต้องมาช่วยพ่อแม่ขายของด้วย เหมทอนกันมั้ย ไงเป็นเพื่อนกันนะ อิอิ

Started by MayBe

0 May 11, 2011

สวัสดีชาวไทย:)

สวัสดีชาวไทย:)

Started by dddew

0 May 11, 2011

pJaeng แวะมาสวัสดีค่ะ ♥

แวะมาทักทายกัน  แจงมือใหม่นะ  ^ ^ ♥

Started by PJaeng Sakhakorn

0 May 10, 2011

สวัสดีครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

Started by Sitthisak Wanaratsirikul

1 May 8, 2011
Reply by Sitthisak Wanaratsirikul

สวัสดี

สวัสดี ชื่อโก๋ ยินดีที่รู้จักทุกคน แฟชั่นใครชอบก็คุยกันได้นะ

Started by Patta Monsta

0 Apr 30, 2011

สวัสดีครับ ^^

ตั้งแต่เล่นมาเพิ่งจะเข้ามาแนะนำตัว อิๆ ชื่อโน๊ตครับ เข้ามาติชมผลงานได้นะครับ

Started by NOTE DESIGN

0 Apr 27, 2011

:ข้าวผัด:

"ข้าวผัดของคุณจะได้รับสัญชาติอเมริกันทันที เมื่อคุณมีซอสมะเขือเทศ ฮอทดอก และไข่ดาว"

Started by Prat Prachakit

0 Apr 19, 2011

สวัดดีครับ

ชื่อ อัดคับ เชียงใหม่ๆ

Started by Ackun69

0 Apr 7, 2011

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service