New Members Introduce Yourself Here (625)

Discussions Replies Latest Activity

ขอแนะนำตัว + ผลงานด้วยคร้าบบบ...!

จ๊าบ บ่ จ๊าบ แนะกันได้เต๊มที่่ เพิ่งสมัครมาใหม่ รับผมไว้เอนดูสักคนนะคร้าบบบบ...

Started by noattitude

0 Apr 19, 2010

สวัสดีคร้าบ พึ่งหัดเล่น มือใหม่มากๆ ยังไงก็ฝากติชมด้วยนะคร้าบ ^^

สวัสดีคร้าบ ฝากเนื้อฝากตัวอีกทีนึงนะคร้าบ

Started by RedComet

0 Apr 18, 2010

สวัสดีคับๆ แวะมาติชมกันได้นะคับ ^^

เดี๋ยวจะค่อยๆเอางานมาลงเลื่อยๆนะคับ 

Started by PAOLO

0 Apr 15, 2010

เด็กหมั่ยเพิ่งหัดนะ...

คือยังเล่นไม่เปนด้วยเลยอ่ะ ยังไม่รู้จะทำไงมั่ง ยังไงช่วยบอก ๆ กันม่างนะจ๊ะ

Started by IChiTeaERuYo

0 Apr 8, 2010

light flow commin at ya!!!

หวัดดี คับ พี่น้องทุกท่าน เหยี่ยว ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ ความสนใจพิเศษ light graffiti คับ ขอชมฝีมือพี่น้องด้วยนะคับ

Started by flowing_light

0 Mar 31, 2010

สวัสดีครับ

มาใหม่ครับ เพิ่งหัดถ่ายภาพครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

Started by surakarn

0 Mar 31, 2010

เพิ่งเข้าใหม่อ่ะจ๊ะ

คือชอบถ่ายรูปแต่เพิ่งเริ่มเล่นกล้องเอง หุหุ

Started by nan_nan

0 Mar 30, 2010

สวัสดีครับมาใหม่ครับ

สวัสดีครับมาใหม่ครับผม ยินดีที่ได้รู้จักครับผมเป็นfreelance conceptartistครับฝากตัวด้วยนะครับ

Started by Yutthaphong Kaewsuk

0 Mar 30, 2010

สวัสดีครับ เพิ่งใหม่ๆ

สวัสดีครับ   สนใจเรื่องการถ่ายรูป   ซื้อกล้องมานานแล้วครับ   แต่ไม่ค่อยมีเวลาว่างไปถ่ายรูป   ด้วยเรื่องของการงาน   จนกล้องจะตกรุ่นอยู่แล้ว…

Started by Kingkwangz

0 Mar 28, 2010

ยินดีที่ได้รู้จักคับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับมีความรู้เรื่องกล้องรบกวนช่วยมาชี้แนะด้วยนะครับ

Started by lek-lek

0 Mar 28, 2010

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service