General Topic (166)

Discussions Replies Latest Activity

อะไรคือ Interior Design ในความหมายของคุณ

อยากรู้ อยากเห็น อยากฟัง ความคิดจากจิตใจของเพื่อนๆทุกคนครับ ไม่ได้เป็นการสำรวจความเห็นอะไรหรอกครับ แค่อยากถามดู ตอบกันหนุกๆ ขำๆก็ได้นะครับ

Started by Canusea_me

0 Aug 15, 2010

แนะนำ Web Stock Photo สัญชาติไทยครับ

ได้รับ Forward Mail จากเพื่อนมาครับ ก็เลยขออนุญาติมาแนะนำให้เพื่อน ๆ ครับ ก็เลยลองเข้าไปสมัครสมาชิก แล้วเลยลองอัพโหลดภาพขึ้นไป 6 - 7 ภาพ(ค…

Started by Namcha

3 Aug 12, 2010
Reply by บรรจงคิด

โลกนี้กำลังเปลี่ยนแปลงอย่างร้ายแรง วันหนึ่งคุณรอดชีวิตมาได้ คุณจะใช้ชีวิตอย่างไร

โลกนี้เปลี่ยนแปลงตลอดเวลา  วันหนึ่งผมถามตัวเองว่าถ้าทุกอย่างเป็นไปอย่างที่เราได้รับข่าวสารมา  เกิดภัยพิบัติธรรมชาติต้นเหตุก็ฝีมือพวกมนุษย์อ…

Started by loveiscomingsoon

2 Aug 9, 2010
Reply by loveiscomingsoon

ต้องการยืม หรือ เช่ายืมชุดเสื้อผ้าแนว Gothic เพื่อถ่ายแฟชั่นครับ

ผมกับกลุ่มเพื่อน เพิ่งเริ่มตั้งกลุ่มถ่ายภาพแฟชั่นครับลักษณะการถ่าย เน้นการจัดแสง ใช้แฟลชเพื่อเน้นจุดเด่นของสี และ texture ของเสื้อผ้าไม่ใช่…

Started by sTOYkovic

0 Aug 4, 2010

ก็แค่...อารมณ์ ดี๊ดี

เวลา อารมณ์ดี๊ดี คิดถึงอะไรเป็นสิ่งแรกคะ?????

Started by OnlyMe[Nay]

17 Aug 3, 2010
Reply by โอ ยูริ

เมื่อเราไร้สี เราจะเห็นอะไร อยากให้ทุกคนติดตามกันบ้าง

ผมคนหนึ่งที่บอกตรงๆ ว่าเป็น สี แดง ขอออกตัวนิดนึงแต่เป็นแดงที่มีทัศนคติที่ เป็นกลาง ใช้เหตุผล ของความเป็น อาร์ต ไม่ตอกย้ำ ย่ำยี ว่าใครดี ใค…

Started by No thing To lose..

13 Jul 26, 2010
Reply by Kantima

ดอกไม้อะไรสวยสุด

คุณคิดว่าดอกไม้อะไรสวยสุด.......

Started by apeya

0 Jul 25, 2010

What theme of photoshoot that you dream about ?

I really like to have gothic photoshoot

Started by Oasyien Areshikin

0 Jul 22, 2010

ถ่าย candid ถือเป็นการละเมิดสิทธิมนุษยชนหรือไม่

เอ๊ะ อยู่ๆ มีคนรู้เรืองของเรา เห็นหน้าเราเต็มไปหมดแบบว่า อ่ะนะ วันดีคืนดี คนถือมือถือติดกล้องตัวใหม่ หันเลนส์ เข้ามาหาเราไม่รู้ว่ามันบันทึก…

Started by MangBar

1 Jul 21, 2010
Reply by Janchai Saengsai

วันหยุดยาวๆไปไหนกันดี

เดือน กรกฎาคมนี้ มีวันหยุดยาว 3 วันช่วง 24-26 ใครมีเพลนเดินทางไปเที่ยว ถ่ายรูปที่ไหนกันบ้างครับ ส่วนตัวผมอยากไป หลวงพระบาง

Started by ErdE

5 Jul 16, 2010
Reply by newday

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service