มันหล่นน่ะครับ ตรงแถวๆหัวมุมที่เขียนว่า lomo มันแตกแต่ไม่มีชิ้นส่วนหลุด แล้วไฟมันก็ดูรวนๆน่ะครับ แบบ ไฟซ้ายติดๆดับๆ ไฟขวามาตลอดทั้งๆที่ไม่ได้ ตั้ง A เอาไงดีครับ มันจะยังถ่ายได้มั้ย หรือ ซื้อใหม่ดี ผมเพิ่งได้มาเอง ซื้อมา 5,500 เครียดมากๆครับ

Views: 148

Replies to This Discussion

ก็ลองถ่ายดูก่อนซิคะ อย่าพึ่งรีบซื้อใหม่ ถ้าไม่ได้แนะนำลองเอาไปซ่อมกับ ลุงวิมล แกอยู่แถวสุขุมวิท เท่าไหร่จำไม่ได้

ลองหาข้อมูลดูนะคะ 

ขอบคุนครับ คิดว่าจะทำอย่างนั้นเหมือนกัน ไม่งั้นเปลืองแย่เลย

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service