Studio Workshop : Sexy Rider - wanna go for ride?

Pro*Studio เปิดตัวจัดงานกึ่ง studio workshop + trip ถ่ายภาพ
ครั้งนี้ กำหนดโทนภาพ งานเน้นหนักออกทางแฟชั่น+เซกซี่

พื้นที่สตูฯ ถูกยำให้กลายเป็น โรงซ่อมรถ สไตล์ๆ อเมริกันตะวันตก
รถมอเตอร์ไซด์ฮาเล่ห์ อย่างเท่ห์ ถูกจับมาวาง เพื่อให้ได้งานตามชื่อที่กำหนดไว้
พร้อมๆ กับคัดน้องๆ นางแบบมาเป็น Sexy Rider ให้น้าๆ มากด shutter กัน
(เตรียมการ์ดให้เยอะๆ นะครับ 555)

ลักษณะงาน จะมีการให้ข้อมูล ให้ความรู้ในการใช้ไฟสตูฯ
จัดแสง วัดแสง กำหนดแสงให้เข้ากับโทนภาพที่เราวางไว้
สมาชิกทุกๆ คนสามารถจัดไฟ จัดการเองได้ครับ

สนใจติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่

Views: 200

Replies are closed for this discussion.

Replies to This Discussion

มองตาปริบๆ ครับ วันเสาร์โฟโต้มาราธอน วันอาทิตย์นัดจะไปถ่ายวัดกะเพื่อนครับ (เอาใจช่วยให้เต็มไวๆ นะครับ)
อูยยย
วัดอาทิตย์ยกเลิกนัดมาแจมได้ครับ
หรืออยากจัดวันธรรมดา นอกเหนือจากนี้ บอกได้เลยครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service