Show Me Your Workspace! - อยากเห็นโต๊ะทำงานของแต่ละคน เอามาดูกันหน่อย

อยากจะรู้ว่าจะมีใครโต๊ะรกกว่าผมอีกไหม โดนเจ้านายว่าทุกวันเลยครับ55
หรือจะจัดประกวดโต๊ะทำงานกันดีขอความเห็นด้วยครับ

Views: 30998

Reply to This

Replies to This Discussion

จะประกวดความรกหรือว่าความสวยดีอ่ะคับ
น่าสนใจ ลงมั่ง 5555+
พอดีเคยถ่ายโต๊ะ(รกๆ)ของตัวเองเอาไว้
ที่รกเพราะเอาของจากที่อื่นมาแล้วไม่ยอมเก็บ 555+

แจมล่วยๆๆ Photobucket โต๊ะที่ห้องเก่าคับ
Photobucket โต๊ะใหม่ห้องใหม่คับ ตอนนี้รกก่าเดิม และมีกระป่๋องโค้กเพียบ
Photobucket อันนี้เวอร์ชั่นถอยออกมาหน่อย
Photobucket โต๊ะนี้เวลาไปใช้ที่มหาลัย
เอามาให้ดูแล้วววววว ค่า!!
ชอบโต๊ะคุณ AON อะ...เจ๋งค้อด

อันนี้พอดีเคยถ่ายก่อนย้ายที่นั่ง...
รู้สึกเราจะเรียบร้อยสุดนา...หรือเปล่า...
เท่มากครับ ชอบ รกๆ
love the collage :)
ดูแล้วมีกำลังใจทำงานคะ 55
แต่ละคนมีโต๊ะทำงานเท่ห์ ๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service