[ New Member? ] Pls introduce yourself here/แนะนำตัวกันที่นี่ครับ

ขอเชิญสมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่

Views: 504

Replies to This Discussion

~~~ヾ(^∇^)おはよー♪
สมาชิกใหม่ ชื่อเบนครับ ทำเกี่ยวกับ Architect and Construction ยินดีที่ได้รู้จัทุกคนน่ะคร้าบบบ!!
ชื่อ กี้ คะ
เรียนอยู่คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ชั้นปีที่1
มหาวิทยาลัยขอนแก่นคะ

จะขึ้นปี2แล้ว ยังไม่เก่งเท่าไหร่เลย ^^
หวัดดีครับ
เล็กครับ สถาปัตย์ รุ่น ๙ มมส.
ตอนนี้ก็ทำงานออกแบบอยู่
ฝันจะเป็น punk architect ฮ่าๆ
Rock! rock!
สวัสดีครับ เป็นสถาปนิก และชอบถ่ายรูปเหมือนใครหลายๆคน

เปิ้ล ครับ ^_^
สวัสดีครับ ขอเข้าร่วมด้วยคนนะครับ
จบสถาปัตย์ ธรรมศาสตร์ ทั้งตรีและโท แต่ดันไม่ได้เป็นสถาปนิกครับ ชอบ 3d มากกว่า autocad ครับ 555+
เข้าไปเยี่ยมชมเว็บผมได้ครับ

http://www.3dterior.com
สวัสดีครับผม เรียกผมง่ายๆว่า LIM_designer ครับ

เรียนจบด้านออกแบบภายใน และ ทำงานด้านออกแบบภายใน มา9ปี
ปัจจุบันเป็นอาจารย์พิเศษ มหาวิทยาลัยฯ ในคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ แห่งหนึ่งในภาคอีสานครับ

ยินดีที่ได้เข้าร่วมกลุ่ม Architect Club ครับ
สวัสดีครับ

ต้นเตยครับ

เรียนอยุ ถาปัด ศิลปากร
หวัดดีครับ ทำทางด้านนี้ครับแต่ไม่ได้เป็นสถาปนิก มาตามป๋า Tom101ครับ....บบบ

หวัดดีครับ เอ็มนะครับ

สถาปนิกออกแบบห้องปฏิบัติการนะครับ ขอร่วมกลุ่มด้วยคนนะครับ Please(สายตาวิงวอน)

สวัสดีค่ะ

ปุ๊นะคะ จบถาปัดแต่ชอบวาดรูป ถ่ายรูป

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service