[ New Member? ]Pls introduce yourself here / แนะนำตัวที่นี่เลยครับ

New to Graphic Design Group? Please introduce yourself here / สมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลยครับ

Views: 874

Replies to This Discussion

หวาดดีค้าบ มาอยู่ด้วยคนน้าๆๆ
สวัสดีครับ
ขอคาราวะทุกท่าน
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะจ๊ะ ^_^
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับผม มาเก็บเกี่ยวความรู้และประสบการณ์
สวัสดีเช่นกันค่ะ
สวัสดีอีกคน.. แก่แล้วแต่ทำตัวเด็ก :P
สวัสดีค่ะ ชอบออกแบบค่ะ แต่ไม่รุ้ว่าที่ทำอยุ่เนี่ยะ ถูกมั้ย

ฮะฮ่า พอดีไม่ได้เรียนมาทางนี้อ่ะคะ

ก็ขออยุ่ด้วยนะคะ อิอิ
:) ฮาโหล๋วว
สวัสดีครับทุกๆ คนใครที่ยังไม่ได้แนะนำตัวเชิญมารายงานตัวด่วน ขอบคุณมากคราบ
สวัสดีครับทุกคน ผมชื่อกล่องครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
สวัสดีอย่างไทย
My name is Pajara krub and I'm a commercial / jewelry photographer. You are invited to visit my web site .... www.jewelry-photostudio.com

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service