[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

ใครเป็นใคร ชอบถ่ายอะไร หรือมาถ่ายได้ยังไง หรือจะโพสต์ภาพแนะนำตัวกันได้เลยครับ

Views: 866

Replies to This Discussion

ดีครับ
พึ่งสมัครได้ไม่กี่วัน แต่รู้สึกชอบรุปแบบของเว็บมาก ดูเหมือนอะไรๆก็ง่ายไปหมดในการจัดเก็บข้อมูล
ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักกับกลุ่มFine Art Photographyนะครับ
ฝากผลงานไว้ในอ้อมใจด้วยเน้อะ
สวัสดีครับ ชื่อตั้มครับ ชอบการถ่ายภาพแนวแคนดิต แต่ภาพส่วนใหญ่ที่ได้ถ่ายก็เป็น แบบพลอตเตต ซะส่วนใหญ่ T-T จริงๆ แล้วชอบท่องเที่ยวก็เลยมาชอบถ่ายภาพด้วยเลยครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
สวัสดีคร้าบบ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ชื่อโป๊ป ครับ

ชอบถ่าย ชอบดู ชอบดม ชอบลม ชอบไปหมด เล้ยย

ประสบการณ์ 0 ฝีมือ 0 ใจรัก 100++ ^ ^ "

อยากได้คำแนะนำจากพี่ๆน้องๆทุกคนเลยนะคร้าบ ดีใจมากๆที่ได้เิป็นสมาชิกที่นี่

ีแวะมาคุยกันได้นะครับ
new fotography""""kub
Attachments:

สวัสดีครับ ชื่อ เอก ฝากผลงานด้วยครับ
หวัดดีครับ ชื่อ เม คร๊าบ maya lespaul เป็นกีต้าร์ตัวเก๋าและตัวโปรดครับ เลยใช้เป็นชื่อ Login อิอิ!
จบด้านแอนิมเชั่น มหาวิทยาลัยมหาสารคาม แต่ดันชอบงานศิลปะทุกแขนง รวมทั้งการถ่ายภาพด้วยครับ แต่ยังไม่เก่งมากมายในเรื่องเทคนิค อาศัยใจรักครับ อยากพัฒนาฝีมือและความคิดสร้างสรรค์ มีอะไรพี่ๆ ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

Hello สวัสดีค่ะทุกๆคน :-)
สวัสดีค่ะ ชื่อ วี ค่ะ ยังไม่มีกล้องโปรใหญ่โต แต่ชอบถ่ายรูป โดยใช้ คอมแพค นี่แหละ

แต่ชอบดูรูปคนอื่นๆอ่ะค่ะ อาร์ตดีอิอิ

ฝากตัวด้วยนะคะ
สวัสดีครับ ชื่อป่านครับ

ไม่ได้จบศิลป์มา จบทางด้านภาษามา... แต่ชอบถ่ายรูปครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนครับ
pleasure to be here! please check out our material on www.flickr.com/lostinspace... enjoy!
สวัสดีครับ ชื่อแนทครับ
เพิ่งสมัครเมื่อวันอาทิตย์นี้ กำลังเคว้งคว้างอยู่ในอวกาศของสังคมออนไลน์แห่งนี้
เรียนจบคณะวิศวะ แต่สนใจการถ่ายภาพและแต่งภาพอย่างยิ่งยวด *0*
ชอบถ่ายทุกๆอย่างที่คิดว่ามันสวย เช่น อยู่ดีๆเห็นบันไดเลื่อยสวยได้
ต้องการฝึกฝนฝีมือ พบปะผู้คนเพื่อเปิดโลกทัศน์ให้กว้างขึ้น
เปิดกว้างความคิดและยินดีรับฟังคำติชมของทุกๆท่าน
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ทักทายได้เสมอไม่กัดครับ ^^

สวัดดีทุกคนครับ

ชื่อเอ็กซ์ครับ

ยินดีที่รู้จักทุกคนครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service