[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

ขอเชิญสมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลยครับ

Views: 983

Replies to This Discussion

ชื่อนิตค้าบผม
ถ่ายภาพเป็นทั้งงานและความสุข

การภ่ายภาพของผมเหมือนการเลือกแตงกวาที่ฝานไว้ ชีวิตก็เหมือนกัน เราเลือกเก็บช่วงเวลาได้ไม่เคยซ้ำกัน

เจอผมได้ที่ www.2how.com อีกที่ครับ ... พ่อหนูไม้

สวัสดีครับ portfolios.net............ อ้วนครับ
PORTFOLIOS*NET ยินดีต้อนครับครับคุณอ้วน

Group Admin คนใหม่ล่าสุดของ PORTFOLIOS*NET

ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือมากๆ นะครับ :-D
Thanks for the invite! Interesting group!
แชมป์ครับ อยู่บางกอก....
หวัดดีครั ชื่อนัทครบ อยู่เชียงใหม่ งิงิ
สวัสดีครับ ..... ขอร่วมด้วยคนครับ
สวัสดีครับ ชื่อตอง นะครับ เพิ่งเริ่มถ่ายรูปมาซักพัก

ถ้าไงว่างๆไปดูรูปพอร์ทเทรทที่ผมถ่ายได้ที่ www.grainandnoise.com นะครับ

หรือจะคอมเม้นท์อะไรหรือดูรูปอื่นๆ แวะไปที่ www.yokeeplayboys.multiply.com ครับผม

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ :D
รูปสวยจัง ชอบคะ
koi ka
ชื่อ Moo คะ มือยังใหม่มั๊กๆคะ เห็นแต่ละคนขั้นเทพทั้งนั้น ฝากเนื้อฝากตัวด้วย

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service