[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

ใครเป็นใครแนะนำตัวกันได้เลยนะครับ

Views: 814

Replies to This Discussion

หวัดดีครับ
เพิ่งเข้ามาใหม่ครับ
ยังงงงง อยุ่เลยครับ
hello everyone ... my name is pajara. It's good to be here krub .... more info on me at www.jewelry-photostudio.com ... please come and visit my web site, thanks.
สวัสดีคราบ
ข้าวโอ๊ดรายงานตัว
สวัสดีทุกๆคนเลยคราบ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย
สวัสดีครับ

แนะนำตัวเองครับ ชื่อ snake

ชอบถ่ายรูปเป็นงานอดิเรก ศึกษาต้วยตนเอง ไม่มีรุ่น และสถาบัน
ชอบขาวดำ เป็นชีวิตจิตใจครับ
สวัสดีครับ เป็นสมาชิกใหม่ใน Groups นี้้ครับ ขอ Jams ด้วยคนนะครับ
สวัสดีค่ะวัยรุ๊น
ห่ะหนึ่งมาแว้วว รายงานตัวค่ะ ^_^
ผมชื่อจิ๋ว เป็นพ่อบิวว์บิวว์ คร้าบ ชอบถ่ายรูปลูก เป็นขาวดำ ให้ดูขลัง มีอะไรช่วยแนะนำด้วยคร้าบ
หวัดดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

ผมอยู่มาสักพักแล้ว ก็ยังงงๆ อยู่บ้างเล็กน้อยครับ ^_^
city OF angles ครับ แนะนำด้วยครับ
ขอแจมด้วยคนครับ
สวัสดีค่ะ ชื่อฝนนะคะ ล้างรูปขาวดำสนุกมาก
สวัสดีค่ะ ชื่อแนนค่ะ

ขอฝากผลงาน และขอคำแนะนำกันด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service