[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

สมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลยครับ

Views: 819

Replies to This Discussion

สวัส ดีครับ

เรื่อง Retouch นั้น ก็พยายามทำเอง มีความต้องการลงเรียน course Retouch อยู่เหมือนกันแต่ ความที่ว่า ผมมันคนบ้านนอก(ขอนแก่น)

อีกทั้งมีงานที่ต้องยึดตามตารางเวร (มัน Fix) บางครั้ง ต้องอกหักเพราะ เพิ่มวันอบรมกระทันหัน

จึงไม่ค่อยสะดวกนัก

จึงเปิดศึกษาตาม Youtube ก็มีแต่ของฝรั่งที่ทำ Tutorial แต่ของไทยไม่เคยเห็นครับ แปลถูกบ้างผิดบ้าง 555

ก็หวังเหมือนกันครับว่าที่บ้านหลังนี้ จะทำ Tutorial บ้างครับ อิอิ
สวัสดีค้าบ เพ่น้อง โย้ๆๆๆ ชื่อ อั้ม ทาโร่ ขอรับ โย้ๆๆๆ
ฮ้อๆๆ...สาหวักลี คับ

ทุกๆ ท่าน ห้องมืดนี้ดีจริงๆ ฮะ...

ฝากตัวด้วยฮ๋า
บอยฮะ ทำเป็นหมดทุกอย่าง แต่ไม่เก่งซักเรื่อง อาจมีรบกวนท่านๆชี้แนะหลายอย่างเลยทีเดียว
ปุ๋ย* ค่ะ :))
สวัสดีครับ ชื่อป่านครับ

ไม่ได้จบศิลป์มา จบทางด้านภาษามา... แต่ใจรักครับ ^-^
หวัดดีคับชื่อเล็กนะครับ ช่วยชี้แนะด้วยคับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ
555 เล่นไม่เปนเลย pls help me :))))
สวัสดีคร๊าบบ

โอ๊ตครับ น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ
หวัดดีครับArtครับ.....
สวัสดีค๊ะ เกดค๊ะ พึ่งสมัครได้2วัน ฝากเนื้อฝากตัวด้วนนะค๊ะ^^

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service