[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

สมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลยครับ

Views: 819

Replies to This Discussion

ดีครับ ผมชื่อเอ็กซ์ ครับ
สวัสดีครับ ตั้มครับ มาขอดูดความรู้ด้วยคน
วัฒน์ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ
หวัดดีคับ เก่งคับผม
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ >_/body>
สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่นะคะ
ฝากตัวด้วยคนค่ะ
มาเก็บเกี่ยวเอาความรู้ครับ ขอบคุณครับ
สวัสดีครับ...
อุทิศ สมาชิกคนที่ 321 ครับ
ขอเข้ามาหาความรู้ ด้วยคนครับ อยากให้ช่วยแนะนำเรื่อง color profile แล้วก้อ เกี่ยวกับเรื่อง color calibration ด้วยครับ
สวัสดี พี่ ๆทุกคนครับ
มาแนะนำตัวที่ห้องนี้อีก1
Hello friends, am a new here (n__n)
สวัสดีครับ เพิ่งลองเข้ามาัยัง งงๆ มึนๆ อยู่ ชื่อ ณัฐ นะครับ ยังงัยฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service