[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

สมาชิกใหม่แนะนำตัวที่นี่เลยครับ

Views: 819

Replies to This Discussion

สวัสดีครับ ขอร่วมกลุ่มด้วยคน จะได้มาเก็บเกี่ยวความรู้
สวัสดีทุกท่านครับ

ฝากตัวด้วยครับ
หวัดดีครับ แนะนำตัวครับ
หวัดดีครับชื่อตุ้งครับ
บี คร๊าบบบบ
ประสบการด้วยคนคร๊าบบบบบ
ชาวเชียงใหม่ยินดีต้อนรับดูลูกหมีแพนด้าคร๊าบบบบบ ^-^
หวัดดีครับ ชื่อกร น้องใหม่หน้าแก่ครับป๋ม ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ สำหรับผม ภาพสวยด้วย Photoshop ครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
สวัสดี ครับ

หาความรู้ไปแต่งรูปที่ถ่ายมาครับ
สมัคร มาก็นานละ เพิ่งจะแว๊ปมาแนะนำตัวซะงั้นแหละ
ชื่อ ต้อง ครับ
สวัสดีครับ บั๊บครับ ฝึกหัดมากๆ :)
ขออยุ่ด้วยคนนะคะ
ชื่อฟ่างค่า
^^ แนะนำตัวด้วยคนค่ะ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service