[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

เชิญสมาชิกแนะนำครับกันครับ

Views: 792

Replies to This Discussion

สวัสดีค่ะ ชื่อน้ำค่ะ
การท่องเที่ยวทั่วโลกคือความใฝ่ฝันค่ะ เลยคิดว่าห้องนี้เหมาะกับเราที่สุด
สนใจเรื่องถ่ายรูปมานานแล้ว แต่ปัจจุบันยังมีแต่กล้อง compact อยู่ อิอิ ตอนนี้ยังเก็บเงินซื้อกล้อง+อุปกรณ์อยู่ค่ะ
nice to meet you all na ka
หวัดดีคร้าบ หนุ่มครับ ชอบถ่ายเก็บบรรยกาศ การท่องเที่ยวที่ต่างๆ ไว้ไปเที่ยวไหน จะเอารูปมาฝากนะครับ
สวัสดีค่ะ ชื่อแยมโรล ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ
อาชีพทำให้ต้องเดินทาง แต่ชอบถ่ายรูปโดยส่วนตัวค่ะ
Hello สวัสดีคะ :-)
สวัสดีครับ ขอมาอยู่ด้วยครับ แม้ว่านานๆทีถึงจะได้ท่องเที่ยวถ่ายรูปกับเขาบ้าง
สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
แนะนำตัวครับผม
hi, nice to meet everyone here. nudies
มาเที่ยวด้วยคนค่ะ
สวัสดีค่ะ... ชอบท่องเที่ยว และ ชอบถ่ายรูป

แล้วว่างๆจะเอาภาพมาโพสให้ชมค่ะ
สวัสดีครับ ชื่อป่านครับ

ไม่ได้จบศิลป์มา จบทางด้านภาษามา... แต่ชอบถ่ายรูปครับ

โปรดปรานในการถ่ายภาพแนวนี้มากๆครับ (เพราะชอบเที่ยว) ส่วนใหญ่ที่ถ่ายมาจะออกมาเป็นแนวนี้ส่วนใหญ่

ยินดีที่ได้รู้จีกทุกๆคนครับ
มาแนะนำตัวครับ เช่นกันครับ น้องใหม่พึ่งสนใจเรื่องการถ่ายภาพไม่นานนี้เอง เลยเข้ามาดูพี่ๆ น้องๆ และเพื่อนๆ สำหรับคนรักในการถ่ายภาพเหมือนกัน

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service