[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

เชิญสมาชิกแนะนำครับกันครับ

Views: 792

Replies to This Discussion

สัวดีครับ แจ๊คนะครับ ชอบเที่ยวเหมือนกัน เดี๋ยวจะเอารูปมาปันกันให้ชมนะครับ.....
สวัสดีครับ
ชื่อ ประกิตติ (ดรีม)
เพิ่งหัดถ่ายรูปได้ไม่นาน และมีความสุขกับการถ่ายรูปมากครับ
หวัดดีครับชื่อ บอยครับ ผมไปทะเลที่มัลดีฟท์มาครับ พระอาทิตย์ตก สีแดงสวยดี และอีกที่นึงบ้านเราเองครับ ที่ภูชี้ฟ้าครับ
Attachments:
หวัดดีด้วยคะค่ะ กิ๊กค่ะ สมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน คิดว่าเราน่าจะเป็นคอเดียวกัน คนชอบเที่ยว แล้วก็จะได้แบ่งปันรูปถ่ายของสถานที่ต่างๆที่เราได้ไปเหยียบมา แล้วเอามาแบ่งปันให้เพื่อนๆ ได้ดูกัน เหมือนได้ไปด้วยกัน มีความเห็นเหมือนคุณ Note เที่ยวเมืองไทยไปได้ทุกเดือนจริงๆ แล้วก็ชอบของคุณ ตาทิศกับหลานแตงกวา น่ารักมากๆ ไปเที่ยวสวนผึ้งกันมา นี่ก็เป็นอีกสถานที่หนึ่งที่อยากไป แต่ยังไม่มีโอกาสได้ไปเลย ยินดีที่ได้รู้จักค่ะทุกๆ คน
Most people walk with their feet, so do I. But I've also been practicing to use my eyes to walk...

Mostly in Bangkok which is often called "city of angel"
The metropolitan where I live in and see it in all around 360 degree.Simply for that reason,
I'd like to put my photography in my term "city OF angles"

please feel free to walk through my photo albums and leave your comments.

หวัดดีครับ แนะนำด้วยครับ ไม่ใช้ว่าเก่งภาษาอังกฤษ แต่พิมพ์ไทยไม่ถนัดครับ ถ่ายรูป ดูรูปดีกว่าจริงไม็ครับ

chatchai boonyaprapatsara
หวัดดีครับ ผม ตู๋ ครับ ยินดีรู้จักทุกคนนะครับ
สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักและร่วมแบ่งปันครับ
สวัสดีค่ะ ชื่อเป้ค่ะ
ไร้ซึ่งหลักการและความรู้ในการถ่ายรูป
มีแค่กล้อง digital compact 1 ตัวธรรมดาๆ
แต่สรรหาชอบเที่ยว
ถ่ายตามสัญชาติญาณไปเรื่อยๆ ค่ะ
สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
เช่นกันครับ
Hi There! Great to join you guy here.. as a new comer.. i'm happy to read any comments and really enjoy to view heaps of nice photographs here.
Attachments:
ชมรมนี้ถูกสเปคมากๆครับ มีรูปแนวนี้เยอะครับ แต่แย่หน่อยฝีมือมีไม่เยอะครับ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
สวัสดีคะชื่อน้ำเพชรคะ
เริ่มๆๆหัดถ่ายรูปอยู่
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service