[ New Member? ] Please introduce yourself here / เชิญแนะนำตัวกันที่นี่

เชิญแนะนำตัวเองที่นี่่เลยครับ

Views: 741

Replies to This Discussion

รายงานตัวครับ ชื่อโต้งครับ^________^
ชอบแนวสารคดีเป็นพิเศษครับ
สวัสดีครับ ผม เจี๊ยบ สิปปกร ครับ

^_^
สวัสดีครับ
ผมตี๋ CK ลูกศิษย์อาจารย์เจี๊ยบคับ

ต้องการเพื่อนเดินถ่ายไลฟ์ก็มาแวะชวนกันได้นะคับ... :)
สวัสดีครับ ผมเด๋ยครับ ขอเข้าห้องด้วยคน ข้างนอกมันหนาว ปกติถ่ายอาคารสถานที่ครับ เลยต้องออกไปข้างนอกมากกว่าอยู่ในสตูดิโอ ก็เลยถ่ายแบบ street ด้วยเลย
เจี๊ยบค่ะ
สวัสดีครับ ผม "ยะ" นะครับ รบกวนแนะนำด้วยนะครับ
สมัครเป็นสมาชิกด้วยครับ
สวัสดีครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ
ฟาร์ค่ะ ^_^
Ace ครับแวะมาทักทาย กำลังสนใจด้านนี้ครับ :-)
cafe ครับ มาใหม่คับ พึ่งหัดถ่ายรูปแนะนำด้วยครับ
นายคาคุมาแล้วครับ

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service