Views: 1671

Replies to This Discussion

คนที่มากินกาแฟออฟฟิศเราไงพี่
อ้าว โต้งเดียวกันเรอะ โอ้ว พลาดๆ ก็ไม่รู้นี่หว่า เห็นเป็นงานคนละแนวกับใน multiply
ดีๆๆๆๆ เข้ามาๆๆๆๆจอยกันๆ
สวัสดีครับ
ชื่อ อาตง ครับ อยู่ในวัยกลางคน ตกงาน เกาะเมียกินอยู่ครับ
เคยเป็นเด็กชงกาแฟที่สนง.นักเขียนท่านหนึ่ง ชื่อ สรว.
หัดถ่ายรูปมาได้ราวๆปีนึงครับ ตอนนี้ยังหัดอยู่
กลุ่มนี้ตื่นเต้นดีครับ ของสวยงามเยอะ ผมชอบดูฝ้าเพดานสวยๆครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ
เรียนหัวหน้ากลุ่ม ผมป๊อปครับ ขอร่วมกลุ่มด้วย เนื่องจากทางผมถ่ายภาพไม่ได้เก่งอะไร แต่ชอบงานในแนวนี้ จึงขอฝากโรงแรมเล็ก ๆ น่ารัก ๆ แต่ cool ที่สุด เพื่อเพื่อน ๆ น้อง ๆ พี่ ๆ เยี่ยมชมนะครับที่ www.HQhostel.com
ขอบคุณที่สุด
ป๊อปครับ
เอ้ย ดึกแล้ว ยังไม่นอนเหรอเทพ HQ

เจอกันเด้อ
หวัดดีครับ มาแนะนำตัวบ้าง
register เวบนี้ไว้นานแล้ว แต่ไม่ค่อยได้มาเล่นเลย
ชอบถ่าย architecture ฮะ
ชื่อ เปา จบแลนด์ จุฬาฯ ปี 46 ครับ
ปัจจุบัน เป็น ฟรีแลนซ์ ทำทั้งงานแลนด์ และถ่ายภาพ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยขะรับ
สวัสดีครับเปา ยินดีต้อนรับครับ ผมเด๋ยครับเป็นภารโรงดูแลห้องครับ ว่างๆเอารูปมาแปะๆให้เพื่อนๆดูกันบ้างนะครับ
ห้องนี้สถาปัตย์จุฬาเยอะครับ
เคยฝากพอร์ทกับพี่ต้องกับพี่ไก่ G49 ไปให้พี่เด๋ยด้วย
สงสัยพี่เด๋ยลืมไปแล้ว ฮี่ๆ
ว่าแต่พรุ่งนี้ไปถ่ายรูปที่เยาวราชด้วยใช่มั้ยครับ
อ้าว นึกว่าใคร ธ่อเอ้ย ไม่ได้นัดกันสักทีเนาะ เจอกันที่เยาวราชก็ได้ครับ ผมแวะไปแจมๆกับคุณเอซเขาครับ
พอร์ตเปาก็ยังอยู่ครับ แต่ที่หายหัวไป เพราะปีนี้วิ่งเข้าวิ่งออกตลอดเลยครับ เอาเป็นว่าคุยกันอีกทีที่เยาวราชละกันเน้อ
หวัดดีครับพี่เด่ย ผมตี๋เองครับที่เจอกันที่งาน big pro days ได้คุยกะพี่ที่ฟู้ดคอร์ดวันนั้นดีมากๆเลย ขอแนะนำตัวอีกที ชื่อ ตี๋ครับ จบที่ครุอาร์ตจุฬา ปัจจุบันเป็นช่างภาพของนิตยสาร lifestyle+travel ชอบงานพี่มากครับที่จับจังหวะของแสงและอารมณ์ได้สวยมาก แล้วคุยกันครับ
จำได้ครับตี๋ สวัสดีครับ แหม่ กว่าจะมาห้องนี้ได้ รอจนเหงือกแห้ง เพิ่งรู้ว่าเด็ก art-ed เมื่อก่อนตอนหนุ่มๆไปสิงที่คณะคุณบ่อยๆ มีเพื่อนกับรุ่นพี่อยู่หลายคนครับ เอ้า ยินดีต้อนรับครับ เอารูปมาโพสต์โชว์กันบ้างเด้อครับ
สวัสดีครับ นิติ ยิ้มสุขไพฑูรย์ มาแนะนำตัวในห้องนี้ครับ
อายุ 26 ปี จบ นิเทศศาสตร์ โฆษณา ที่มหาลัยศรีปทุมครับ
เริ่มถ่ายภาพตั้งแต่เรียนปี1 เริ่มมาชื่นชอบงานด้านสถาปัตยกรรมและตกแต่งภายในก็ปี3
ไม่ทันแล้วที่จะกลับตัวและด้านสายนิเทศก็ชอบมากเสียด้วย เลยศึกษาทั้ง2อย่างไปพร้อมกัน
ทางด้านการถ่ายภาพสถาปัตย์ใช้ระบบครูพักลักจำลูกเดียวครับ และยินดีมากที่มาเจอที่แห่งนี้ครับ

ปัจจุบันทำงานเป็นช่างภาพอิสระครับ ปัญหาคือตั้งแต่ปีใหม่ที่ผ่านมามีแต่งานถ่ายภาพประเภทอื่นเข้ามามากมาย
ไม่ยักมีงานถ่ายสถาปัตย์เลยเศร้า แต่ก็ไม่เคยท้อ เย่เย่ อีกเรื่องก็คือ เครียดสิวขึ้นครับ ไม่ยอมหายซะที555

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service