Post your work here / สามารถลงผลงาน โดยการ post รูปโดยตรง หรือ embed code ของ album จาก My Portfolio ของคุณได้ที่นี่

Views: 1358

Replies to This Discussion

สวยมากกกค่ะ ชอบจัง
สวัสดีครับ ผมเป็นคุณลุงพึ่งหัดเล่น web นี้ครับ (ลูกสาวสอนให้ครับ) ลองเอาผลงานมามาลง ยังไงช่วย ๆ กันดู ช่วย ๆ กันวิจารณ์หน่อยนะครับ

ลุงเล็ก

หนู เคยไปดูงานพี่ด้วย ^^ สุดยอดมากค่ะ แนวดี ไม่มีใครเหมือน
แจมด้วยคนนะ
Attachments:
ในนี้มีแต่งานเพ้นท์ดีๆทั้งนั้นเลย ชอบจังๆ
: )
Attachments:

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service