ผู้หญิงที่คุณอยากแต่งงานด้วยมากที่สุด ^^

ไหนๆก็ใกล้เดือนแห่งความรักแล้ว ถึงแม้คำถามอาจจะไม่เข้ากะเว็บนี้สักเท่าไหร่ อิอิ

"ผู้หญิงที่คุณอยากแต่งงานด้วยมากที่สุด" คือใคร ผู้หญิงในอุดมคติของคุณเป็นแบบไหน
มาแชร์กันหน่อยนะคะ ^__^

Views: 1182

Reply to This

Replies to This Discussion

ชอบจัง
ชอบผู้หญิงที่ สวย-รวย-เก่ง-อดทน-เข้มแข็ง-มีชั้นเชิงกล้าแกร่ง สามารถเลี้ยงดูปกป้องคุ้มครองเราได้ ^^

(ผมแมนป่ะ)
ต้องเปงคนที่รักเราและเรารัก...
เป็นตัวของตัวเอง แล้วเรากับเขาเข้ากันได้
ตอนนี้ขอแค่มีแฟนก่อน อิอิ
งี่เง่า14% หวาน4% ขี้เล่น6%
เอาแต่ใจ10% เอาใจ10%
จัเแจง3% ดูแล18% ซน2%
นิ่ง8% ขีโมโห8%
ไม่มีเหตุผล10%
เข้าใจอะไรง่าย
5% ซึ้ง5%

100%พอดี นับเป็น ดี
รักเรา..ก้อพอ
ขาว สวย หมวย เซ็กส์ เอวเล็ก ตูดกลม นมโต ถ้าได้อย่างนี้จะดีมากๆ 555+
จริงๆแล้ว ขอคนที่อยู่ด้วยแล้วสบายใจ รักเรา รักครอบครัว คุมลูกและคุมเราได้ ....
สำคัญที่สุดคือ ต้องอยู่กับเราตลอดไม่ว่าจะทุกข์และสุข
ดูเหมือนจะเป็นสเปคมาตรฐานชายไทย (สงสัยเราจะเกิดผิดประเทศ 5 5 5)
555+ ไม่ผิดหรอก ประเทศนี้ดีที่สุด
ช่วงเวลาที่ชีวิตเราหนักๆ ไม่ต้องปลอบใจหรือพูดอะไรเลยก็ได้ ขอแค่หันไปแล้วยังรู้ว่าเขายังอยู่ข้างๆเรา
Attachments:
อยู่ข้างๆ เหมือนตุ๊กตาหมีในรูปรึป่าวคะ (น่ารักค่ะ ^^)

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service