จีครับ / ปกติสิงอยู่เเค่ไทยดีโฟโต้ที่เดียว

จบ New Media จาก Academy of Art College ปี 2001
เเล้วไม่ได้กลับเมืองไทย จับพลัดจับผลูต้องมาทำงานถ่ายภาพ
เเต่ไม่เคยเรียนถ่ายภาพเลย เสียดาย เลือกคณะผิด

ปัจจุบันถ่าย wedding เป็นอาชีพ หากินอยู่ซานฟรานฯครับ
ชักเบื่อ wedding ครับ กะเปลี่ยนเเนว ถ่ายเเบบเเนวเเนว
ไม่ค่อยมีเพื่อนที่เมืองไทยหรอกครับ (กะมาหาเอาในนี่เเหละ)

ใช้ทั้ง film เเละ digital ครับ

Views: 365

Reply to This

Replies to This Discussion

ยินดีที่ได้รู้จักนะค้าาาา เด็ก AAU เหมือนกัน woohooo! :D
หวัดดีครับพี่
เป็นเพื่อนกับพี่โจ้ เปล่าครับ
Ittipon polngam said:
เป็นเพื่อนกับพี่โจ้ เปล่าครับ
หากหมายถึงโจ้ ศุภสิทธ์ ล่ะก็ใช่ครับ
PRYBABA said:
ยินดีที่ได้รู้จักนะค้าาาา เด็ก AAU เหมือนกัน woohooo! :D
สวัสดีครับ ยินดีที่รู้จักน้องปราย
ว่างๆจะโทรไปคุยนะครับ
SirYui said:
หวัดดีครับพี่
เช่นกันครับ SirYui สวัสดีครับ
ได้เพื่อนใหม่เพียบเลยพี่จี อิอิ
สวัสดีแปร๊น
ตามมาด้วยเหมือนกันครับ หลงมา๕๕
หวัดดีครับคุณจี

เพ่ิงจะมีโอกาสมาทักทายครับ ยินดีที่ได้เจอกันที่นี่ครับ :-)

ชอบงานของคุณจีครับ โดยเฉพาะงาน close-up ครับชอบเป็นพิเศษ

ว่างๆ เอามาให้ชมกันเอีกนะครับ /Ace
คุณ JEE หวัดดีครับ :)
อยากรู้จักพี่จัง

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service