All Discussions Tagged 'Character' (2)

Discussions Replies Latest Activity

ประกวดออกแบบตัวการ์ตูนแนว “โกธิค โลลิต้า” (30/11/52)

รับสมัครผู้มีไอเดียและฝีมือเจ๋งในการออกแบบตัวการ์ตูนแนว “โกธิค โลลิต้า” สำหรับจัดทำสื่อโฆษณาประชาสัมพันธ์ในรูปแบบต่างๆ หรือใช้ในกิจกรรมอื่น…

Started by PORTFOLIOS*NET

1 Feb 26, 2011
Reply by Muikondee

CLEA 2010

ขอบคุณสำหรับรางวัลนะครับ ผมก็ทำเต็มที่ในสิ่งที่ผมรัก และสนุกไปกับมัน รางวัลเสมือนเป็นโบนัสและแรงใจที่ขับดันตัวผมต่อไป ขอบคุณครับ  รางวัลชนะ…

Started by normal

1 Sep 6, 2010
Reply by Verarit Vincent Veranondh

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service