Feedback & Suggestion (27)

Discussions Replies Latest Activity

เรื่องกล่องคอมเม็นท์

พบปัญหากล่องคอมเม็นท์ที่หน้าแรกไม่ขึ้นครับ

Started by ถ่านหินจำศีล

0 Mar 1, 2010

ผมมีความประสงค์ที่จะขายหรือแสดงงานศิลปะของผม บนเวปนี้ จะทำได้ไหม

สวัสดีครับ ผมมีข้อสงสัยเกี่ยวกับการจัดตั้งหน้าเวป ผมมีความประสงค์ที่จะขายหรือแสดงงานศิลปะของผม บนเวปนี้ เพราะอยากจะให้เวปนี้เป็นสื่อกลางในก…

Started by MetalSickness

0 Feb 8, 2010

อัปโหลดรูปไม่ได้

อัปโหลดรูปกดแล้วไม่ทำงานเลยคะ ไม่แน่ใจว่าเป็นเพราะ window 7 OS หรือไม่Read more: http://www.portfolios.net/forum/topic/new?target=http%3A%2

Started by aidip

0 Feb 2, 2010

อยากได้อัลบัั้มรูปทีสร้างเป็น sub folder ได้ + Application บน BB ครับ ^ ^

อยากได้อัลบัั้มรูปทีสร้างเป็น sub folder ได้จังครับ แบบ portrait แล้วเข้าไปก็แยกคนอีกอะไรแบบเนี้ยครับ แล้วก็อยากได้ application บนมือถือจัง…

Started by pippono

0 Jan 4, 2010

แนะนำให้มี Packaging Designer Group ครับ

ไม่รู้ว่าจะเยอะไปไหม...

Started by kimberrywood

5 Dec 2, 2009
Reply by ohpanuto

เสนอให้มี Group ของ Music Photography ครับ

พอดีเท่าที่ดูใน Group ยังไม่มีส่วนที่เกี่ยวกับ Music โดยตรง จะมีกว้างๆ อย่าง Entertainment - ฝากพิจารณาด้วยครับ / ขอบคุณครับ ^_^

Started by indigo

5 Aug 10, 2009
Reply by filmy

ทำมั้ยผม upload clip VDO แล้ว ไม่ได้รับการ approve

คือ เมื่อวาน 7-8-2009 ผม upload clip VDO ไป 3 clip แล้วมันขึ้นโชว์ที่บ้านแต่ให้รอ approve วันนี้ผมเข้ามามันอันตะนหายไปหมดเลย มันไม่ได้รับกา…

Started by Attaphon On-ohun

3 Aug 9, 2009
Reply by PORTFOLIOS*NET

ขออีกสองคำถามนะครับ รบกวนหน่อย

- Textbox ที่ให้ใส่ vdo หรือ html ได้ เขาเอาไว้ใสทำอะไรบ้างครับ (ไม่รู้ถามถูกมั้ย เพราะตอนนี้ผมเอาไปวางไว้ท้าย Blog ผมเลย) จะได้ทำอะไรกับมั…

Started by Attaphon On-ohun

3 Jul 22, 2009

Batch editing or something like this?

Is it possible to edit my photos in bathes? For example how can I delete a stack of photos and not one by one?

Started by zhushman

1 Jul 20, 2009

อยากได้ Group : 3D Graphics ครับ

อยากได้มาก ๆ เลยครับ สาขาใหญ่เลยนะครับ ขอร้อง.... ฮือ...

Started by คุณชายน้องก้องแห่งปารีส

3 Jul 20, 2009

RSS

© 2009-2024   PORTFOLIOS*NET by CreativeMOVE.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service